con gái sáu tuổi của nam phụ

  • Reads 365,927
  • Votes 42,317
  • Parts 135

Complete, First published Feb 28, 2021

Bạn đang xem: con gái sáu tuổi của nam phụ

Table of contents

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Thu, May 19, 2022

  • Sun, May 22, 2022

  • Fri, May 27, 2022

  • Sun, May 29, 2022

  • Tue, May 31, 2022

    Xem thêm: trái tim thiếu nữ ma an

  • Thu, Jun 2, 2022

  • Sun, Jun 5, 2022

  • Tue, Jun 7, 2022

  • Fri, Jun 10, 2022

  • Mon, Jun 13, 2022

  • Thu, Jun 16, 2022

  • Thu, Jun 16, 2022

  • Fri, Jun 17, 2022

  • Sun, Jun 19, 2022

  • Mon, Jun đôi mươi, 2022

  • Wed, Jun 22, 2022

  • Sat, Jun 25, 2022

  • Wed, Jun 29, 2022

  • Thu, Jun 30, 2022

  • Sun, Jul 3, 2022

  • Mon, Jul 4, 2022

  • Tue, Jul 5, 2022

  • Tue, Jul 5, 2022

  • Wed, Jul 6, 2022

  • Thu, Jul 7, 2022

  • Fri, Jul 8, 2022

  • Fri, Jul 8, 2022

  • Sat, Jul 9, 2022

  • Sun, Jul 10, 2022

  • Tue, Jul 12, 2022

  • Fri, Jul 15, 2022

  • Mon, Jul 18, 2022

  • Wed, Jul đôi mươi, 2022

  • Sun, Jul 24, 2022

  • Mon, Jul 25, 2022

  • Fri, Jul 29, 2022

  • Fri, Jul 29, 2022

  • Fri, Jul 29, 2022

  • Sun, Jul 31, 2022

  • Fri, Aug 5, 2022

  • Mon, Aug 8, 2022

  • Mon, Aug 8, 2022

  • Tue, Aug 9, 2022

  • Thu, Aug 11, 2022

  • Fri, Aug 12, 2022

  • Sat, Aug 13, 2022

  • Mon, Aug 15, 2022

  • Tue, Aug 16, 2022

  • Thu, Aug 18, 2022

  • Sun, Aug 21, 2022

  • Sun, Aug 21, 2022

  • Mon, Aug 22, 2022

  • Tue, Aug 23, 2022

  • Phiên nước ngoài 2: Kha Nhung 8 tuổi hạc (1)

    Wed, Aug 24, 2022

  • Phiên nước ngoài 2: Kha Nhung 8 tuổi hạc (2)

    Thu, Aug 25, 2022

  • Phiên nước ngoài 2: Kha Nhung 8 tuổi hạc (3)

    Sat, Aug 27, 2022

  • Phiên nước ngoài 2: Kha Nhung 8 tuổi hạc (4)

    Mon, Aug 29, 2022

  • Phiên nước ngoài 2: Kha Nhung 8 tuổi hạc (5)

    Wed, Aug 31, 2022

  • Phiên nước ngoài 2: Kha Nhung 8 tuổi hạc (6)

    Fri, Sep 2, 2022

  • Phiên nước ngoài 2: Kha Nhung 8 tuổi hạc (7)

    Sat, Sep 3, 2022

  • Phiên nước ngoài 2 ( cuối ): Sự thiệt về chết choc của nữ giới minh tinh

    Sat, Sep 3, 2022

  • Phiên nước ngoài 3: Kha Viêm ở mạt thế (1)

    Sun, Sep 4, 2022

  • Phiên nước ngoài 3: Kha Viêm ở mạt thế (2)

    Mon, Sep 5, 2022

  • Phiên nước ngoài 3: Kha Viêm ở mạt thế (3)

    Sat, Sep 10, 2022

  • Phiên nước ngoài 3: Kha Viêm ở mạt thế (4)

    Fri, Sep 16, 2022

  • Phiên nước ngoài 3 ( cuối ): Kha Viêm ở mạt thế (5)

    Xem thêm: phó ký trầm

    Sun, Sep 18, 2022

  • Sun, Sep 18, 2022

*Hán Việt: [ xuyên thư ] bia hứng đạn phái nam xứng sáu tuổi hạc khuê nữ
    *Tác giả: Da Thanh Oa ( Da Ếch Xanh )
    *Editor: Trôi
    *Beta: Thuyên
    *Số chương: 134 ( cả phiên nước ngoài )
    *tình trạng: edit trả - beta hoàn
    *Nguồn convert: ztruyen.vn
    *Văn án:
    Năm 4125, ở tận thế tồn tại 15 năm, Liễu Nhiên là người dân có năng lượng quan trọng ( dị năng ) sinh sống sót.
    Có một ngày, cô đem theo đuổi năng lượng quan trọng xuyên sách
    Tỉnh lại thì vạc hiện nay đã có được...
    Cha ruột nhu nhược, thân thiện đem nợ to con - phái nam phụ 
    Mẹ ruột tàn ác, "không thực hiện ko chết" - nữ giới phụ
    Còn đem anh trai tai ngược, càn rỡ - quấn nhỏ
    Ba người này trước khi Liễu Nhiên cứng cáp đều thực hiện đá kê chân cho tới phái nam chủ yếu, nữ giới chủ yếu và cả nam nhi của mình ( =_=' )
    Cô nhìn lướt qua chuyện lô vật vô không khí, sờ cằm hỏi:"Nhiệm vụ của tao là gì?"
    Hệ thống:"Phát triển gia nghiệp."
    Liễu Nhiên chỉ vào trong 1 lô vàng vô ko gian:"Mi thưa là đặc điểm này hả?"
    Hệ thống:"...Không thì, mái ấm gia đình mừng vẻ?"
    Cô liếc nhìn người thân đang được ngây ngô nhìn mình:"Bọn chúng ta như thế đã và đang được chưa?"
    Hệ thống:"...Ngài thưa coi, sinh sống lâu trăm tuổi hạc thì sao?"
    Liễu Nhiên mỉm cười rét mướt, lôi ra một vỏ hộp dược trả, hỏi:"Sống cho tới 300 tuổi hạc thì như nào?" 
    .
    .
    .
    Hệ thống lặng ngắt một hồi lâu rồi hỏi:"Ngài trúng tuyển chọn vô trên đây loại gì vậy?"
    Liễu Nhiên:"Không biết. Đang cuồng loạn làm thịt tang thi đua (zombie) thì bị mi mang đến rồi."
    Hệ thống:"..." Xong rồi, sai lầm không mong muốn rồi.
    
    *Nội dung nhãn hiệu: mái ấm gia đình phát đạt, ngọt văn, xuyên sách, sảng văn
    Vai chính: Liễu Nhiên, Kha Viêm | vai phụ: Liễu Văn, Khương Lam
    ------Một câu ra mắt vắn tắt: Loli đấm đá bạo lực ở tận thế phân phối manh nhằm si

#1hài