điềm báo mạt thế

  • Reads 129,692
  • Votes 5,996
  • Parts 79

Ongoing, First published Nov 23, 2018

Bạn đang xem: điềm báo mạt thế

Table of contents

  • Fri, Nov 23, 2018

  • Fri, Nov 23, 2018

  • Fri, Nov 23, 2018

  • Sat, Nov 24, 2018

  • Sat, Nov 24, 2018

  • Sat, Nov 24, 2018

  • Tue, Nov 27, 2018

  • Tue, Nov 27, 2018

  • Thu, Nov 29, 2018

  • Thu, Nov 29, 2018

  • Thu, Nov 29, 2018

  • Sat, Dec 1, 2018

  • Sat, Dec 1, 2018

  • Sun, Dec 2, 2018

  • Wed, Dec 5, 2018

  • Wed, Dec 5, 2018

  • Wed, Dec 5, 2018

  • Wed, Dec 5, 2018

  • Fri, Dec 7, 2018

  • Fri, Dec 7, 2018

  • Sat, Dec 8, 2018

  • Sat, Dec 8, 2018

  • Sun, Dec 9, 2018

  • Sun, Dec 9, 2018

  • Mon, Dec 10, 2018

  • Tue, Dec 11, 2018

  • Sun, Dec 16, 2018

  • Sun, Dec 16, 2018

  • Sun, Dec 16, 2018

  • Wed, Dec 19, 2018

  • Wed, Dec 19, 2018

  • Wed, Dec 19, 2018

  • Fri, Dec 21, 2018

  • Fri, Dec 21, 2018

  • Fri, Dec 21, 2018

  • Sun, Dec 23, 2018

  • Sun, Dec 23, 2018

  • Sun, Dec 23, 2018

  • Wed, Dec 26, 2018

    Xem thêm: độc chiếm vợ yêu

  • Wed, Dec 26, 2018

  • Wed, Dec 26, 2018

  • Wed, Dec 26, 2018

  • Sat, Dec 29, 2018

  • Sat, Dec 29, 2018

  • Sat, Dec 29, 2018

  • Sat, Dec 29, 2018

  • Mon, Dec 31, 2018

  • Mon, Dec 31, 2018

  • Mon, Dec 31, 2018

  • Wed, Jan 2, 2019

  • Wed, Jan 2, 2019

  • Wed, Jan 2, 2019

  • Thu, Jan 3, 2019

  • Thu, Jan 3, 2019

  • Thu, Jan 3, 2019

  • Fri, Jan 4, 2019

  • Fri, Jan 4, 2019

  • Mon, Jan 7, 2019

  • Mon, Jan 7, 2019

  • Mon, Jan 7, 2019

  • Mon, Jan 7, 2019

  • Thu, Jan 10, 2019

  • Thu, Jan 10, 2019

  • Thu, Jan 10, 2019

  • Thu, Jan 10, 2019

  • Sat, Jan 12, 2019

  • Sat, Jan 12, 2019

  • Sat, Jan 12, 2019

  • Tue, Jan 15, 2019

  • Tue, Jan 15, 2019

  • Tue, Jan 15, 2019

  • Fri, Jan 18, 2019

  • Fri, Jan 18, 2019

  • Fri, Jan 18, 2019

  • Fri, Jan 18, 2019

  • Fri, Jan 18, 2019

  • Sat, Nov 9, 2019

    Xem thêm: ta mới là sủng phi

  • Sat, Nov 9, 2019

  • Sun, Nov 10, 2019

Tên truyện: Điềm Báo Mạt Thế
    
    Tác giả: Thất Dạ Vong Tình
    
    Thể loại: Đam Mỹ, Chủng Điền, Mạt Thế, Dị Năng, Thanh Mai Trúc Mã, Thiên Tai Nhân Họa. 
    
    Trung khuyển công x Ôn nhu thụ
     
    Tình trạng: Hoàn Chính Văn.
    
    Nhân vật chính: Diệp Cẩm Khê, Khương Thần ┃
    
    Nhân vật phụ: Ông nội, bà nội, Đại chỉ ┃ 
    
    Edit: Wenny
    
    Beta: Anzumeow
    
    Với sự trợ chung của: QT, Google, và chúng ta Anzumeow
    
    Tình trạng: 95/143 chương
    
    Văn án:
    
    Diệp Cẩm Khê bị bồn hoa vô buồng ngủ rớt trúng đầu, kể từ Lúc thương lành lặn thì thông thường xuyên mộng mị, luôn luôn luôn luôn là những trường hợp bất ngờ tai hoạ, khiến cho cậu cảm nhận thấy cực kỳ nỗi buồn.
    
    Một ngày nọ, bắt gặp thông tin bên trên TV, cậu phân phát hiện tại những cơn mơ cơ ko cần đơn thuần  nằm mê, nhưng mà là những chuyện tiếp tục đột biến vô sau này. Mạt thế giáng lâm, loại người làm thế nào băng qua quan ải trở ngại này?
    
    Diệp Cẩm Khê nằm trong người thân trong gia đình của cậu cần làm thế nào nhằm tồn tại vô thời mạt thế?
    
    Tác phẩm này không tồn tại xác sinh sống.
    
    Theo loại thời hạn, thời kỳ tận thế từ từ sở hữu những tín hiệu rõ nét.Tác phẩm này thiên về chủng điền văn thời mạt thế, đa số ghi chép về loại người thực hiện thế này nhằm thích nghi với việc thay đổi của yếu tố hoàn cảnh, nhằm sinh sống sót và tồn tại vô toàn cầu mới nhất.
    
    👉 BẢN EDIT CHƯA ĐƯỢC SỰ ĐỒNG Ý CỦA CHÍNH CHỦ ❤
    
    Link chủ yếu chủ: https://nyny41.wordpress.com/dam-my-edit/diem-bao-mat-the-2/

#634chủngđiền