phụ thân chết trận đã trở lại

  • Reads 948,480
  • Votes 59,753
  • Parts 117

Complete, First published Aug 19, 2021

Bạn đang xem: phụ thân chết trận đã trở lại

Table of contents

  • Chương 1: Chờ cho tới Lúc cơ mang lại ngươi thực hiện chó của đại tướng mạo quân!

    Sat, Oct 30, 2021

  • Chương 2: Nguyên tướng mạo quân ko bị tiêu diệt, tấn công thắng trận quay về rồi

    Sat, Oct 30, 2021

  • Chương 3: Sau sườn lưng đem dông tinh anh hồng cuồn cuộn

    Sat, Oct 30, 2021

  • Chương 4: Không tìm kiếm được thân phụ thiệt thì ko thể lần một thân phụ fake sao

    Sun, Oct 31, 2021

  • Chương 5: Vậy cô là thiên tài Diệu Diệu sao?

    Sun, Oct 31, 2021

  • Chương 6: Nương rằng, này đó là đồ vật nhưng mà thân phụ nhằm lại

    Mon, Nov 1, 2021

  • Chương 7: Nguyên Định Dã lên đường hấp tấp vàng một ngày dài láo nháo đêm

    Fri, Nov 5, 2021

  • Chương 8: Tới thôn Tiểu Khê lần một cô nhỏ bé thương hiệu Trương Diệu Diệu

    Fri, Nov 5, 2021

  • Chương 9: Ngước lên thì phát hiện ra một cô nhỏ bé đang được hoảng kinh hoàng bám lấy cây

    Mon, Nov 8, 2021

  • Chương 10: Nương rằng thân phụ con cháu đó là đại tướng mạo quân

    Thu, Nov 11, 2021

  • Chương 11: Phụ thân thích ngươi tiếp tục trở lại!

    Fri, Nov 12, 2021

  • Chương 12: Cô lúc này tiếp tục với thân phụ thực hiện địa điểm dựa!

    Fri, Nov 12, 2021

  • Chương 13: Trương gia xẩy ra chuyện rộng lớn rồi!

    Mon, Nov 15, 2021

  • Chương 14: Diệu Diệu còn đẹp mắt hơn hết thần tiên nữa!

    Thu, Nov 18, 2021

  • Chương 15: Đây là nữ giới nhi của ta!

    Mon, Nov 22, 2021

  • Chương 16: Vị trí tri phủ Thanh Châu này nên thay cho đổi

    Thu, Nov 25, 2021

  • Chương 17: Trong mơ của con cái với thần tiên!

    Mon, Nov 29, 2021

  • Chương 18: Diệu Diệu tiếp tục lên kinh thành

    Thu, Dec 2, 2021

  • Chương 19: Chọn một ngày đẹp mắt ghi thương hiệu nhập gia phả

    Mon, Dec 6, 2021

  • Chương 20: Ngươi đích thị thiệt là tâm địa ác độc!

    Thu, Dec 9, 2021

  • Chương 21: Hôm qua loa con cháu từng ăn ở nhập mơ!

    Mon, Dec trăng tròn, 2021

  • Chương 22: cũng có thể rộng lớn người thân phụ này sao?

    Thu, Dec 23, 2021

  • Chương 23: Phụ thân thích muội phun thương hiệu với từng nào lợi hại?

    Mon, Dec 27, 2021

  • Chương 24: Diệu Diệu tiếp tục bắt gặp nương nương nương nương

    Thu, Dec 30, 2021

  • Chương 25: Cháu từng ăn tính năng này ở nhập mơ rồi!

    Sat, Jan 1, 2022

  • Chương 26: Phụ thân thích thuở đầu ko cần thân phụ fake và lại là thật!

    Mon, Jan 3, 2022

  • Chương 27: Làm hoàng thái tử ko sung sướng chút nào

    Thu, Jan 6, 2022

  • Chương 28: Người các bạn lợi kinh hoàng nhất bên trên con phố này!

    Mon, Jan 10, 2022

  • Chương 29: Đại công chúa năng lượng điện hạ là ham muốn gả mang lại Nguyên tướng mạo quân

    Fri, Jan 14, 2022

  • Chương 30: Ngài xuất thân thích tôn quý

    Tue, Jan 18, 2022

  • Chương 31: Nếu với cùng một ngày người ko cần thiết con

    Thu, Jan trăng tròn, 2022

  • Chương 32: Phụ thân thích tiếp tục thực hiện thịt gà mang lại huynh ăn

    Tue, Jan 25, 2022

  • Chương 33: Diệu Diệu hoàn toàn có thể lên đường học

    Thu, Jan 27, 2022

  • Chương 34: Lục ca ca lại dám gạt cô!

    Mon, Jan 31, 2022

  • Chương 35: Lỡ nhưng mà nổi điên thì chắc hẳn rằng chạy ko kịp

    Fri, Feb 4, 2022

  • Chương 36: Ta tiếp tục mang lại chó cắm những ngươi!

    Mon, Feb 7, 2022

  • Chương 37: Người nhập căn nhà bị gọi lên

    Thu, Feb 10, 2022

  • Chương 38: Chẳng lẽ nhận định rằng hoàng thượng ko phát hiện ra sao!

    Mon, Feb 14, 2022

  • Chương 39: Giương tấp nập kích tây

    Fri, Feb 18, 2022

  • Chương 40: Về sau với cần ko được lên đường nữa không?

    Mon, Feb 21, 2022

  • Chương 41: Đó đó là biểu đệ của biểu ca ta!

    Tue, Jul 12, 2022

  • Chương 42: Chó dữ cản lối

    Mon, Jul 18, 2022

  • Chương 43: Doạ nạt hoàng thái tử năng lượng điện hạ!

    Thu, Jul 21, 2022

  • Chương 44: Ta và hoàng thái tử năng lượng điện hạ là vày hữu

    Mon, Jul 25, 2022

  • Fri, Jul 29, 2022

  • Chương 46: Ta chỉ ham muốn thực hiện một truất phế vật!

    Mon, Aug 1, 2022

  • Chương 47: Quý khách hàng mới mẻ của Diệu Diệu

    Thu, Aug 4, 2022

  • Chương 48: Ngươi lừa gà của ta!

    Tue, Aug 9, 2022

  • Thu, Aug 11, 2022

  • Chương 50: Ta cho tới mang lại cậu tao một trận!

    Tue, Aug 16, 2022

  • Chương 51: Ta chắc chắn tiếp tục cáo trạng với huynh ấy

    Thu, Aug 18, 2022

  • Chương 52: Trẫm lưu giữ dường như ngươi với cùng một nữ giới nhi?

    Fri, Aug 19, 2022

  • Tue, Aug 23, 2022

  • Chương 54: Đi học tập trở lại

    Thu, Aug 25, 2022

  • Chương 55: bằng phẳng hữu của tè cô nương này tiếp tục nhận thêm hoàng thượng rồi!

    Fri, Aug 26, 2022

  • Chương 56: Trường săn bắn ngày thu

    Sat, Aug 27, 2022

  • Chương 57: Diệu Diệu lên đường săn

    Tue, Aug 30, 2022

  • Chương 58: Không dám nữa!

    Xem thêm: tổng tài bá đạo ép phải yêu

    Wed, Aug 31, 2022

  • Chương 59: Đại Hoàng, mau lên!

    Wed, Aug 31, 2022

  • Chương 60: Chúng tao lên đường bắt gấu nhé?

    Wed, Aug 31, 2022

  • Chương 61: Bị hất té xuống cùng theo với Đại Hoàng

    Thu, Sep 1, 2022

  • Chương 62: Cô ko kinh hoàng bản thân bị lừa nữa

    Thu, Sep 1, 2022

  • Chương 63: Hoàng thượng, con cháu ham muốn cáo trạng!

    Thu, Sep 1, 2022

  • Chương 64: Chú chó có 1 0 2 bên trên đời!

    Fri, Sep 2, 2022

  • Fri, Sep 2, 2022

  • Chương 66: Chúc mừng năm mới tết đến

    Fri, Sep 2, 2022

  • Chương 67: Tết nguyên vẹn tiêu

    Fri, Sep 2, 2022

  • Chương 68: Chúng tao đều hoàn toàn có thể ngôi trường mệnh trăm tuổi hạc, khỏe khoắn, hạnh phúc

    Fri, Sep 2, 2022

  • Chương 69: Ngươi ko chạy được thì có khả năng sẽ bị kẻ xấu xa bắt ăn thịt đấy!

    Sat, Sep 3, 2022

  • Chương 70: Đại Hoàng bị người tao bắt lên đường rồi!

    Sat, Sep 3, 2022

  • Chương 71: Cháu cho tới lần chó, thúc đẩy với phát hiện ra nó không?

    Sat, Sep 3, 2022

  • Chương 72: Tìm thấy Đại Hoàng

    Sat, Sep 3, 2022

  • Chương 73: Không thể sinh sống ở bên dưới chân núi được, chỉ hoàn toàn có thể thực hiện tát phỉ

    Sat, Sep 3, 2022

  • Chương 74: Trên núi xẩy ra chuyện rồi!

    Sun, Sep 4, 2022

  • Chương 75: Chó nhan họa thủy a!

    Sun, Sep 4, 2022

  • Chương 76: Quá khứ của tát phỉ

    Sun, Sep 4, 2022

  • Chương 77: Phụ thân thích tao là đại tướng mạo quân!

    Sun, Sep 4, 2022

  • Chương 78: Lần sau còn dám

    Mon, Sep 5, 2022

  • Wed, Sep 7, 2022

  • Chương 80: Nhị đương gia đột trở nên hầu gia trẻ em tuổi hạc nhất nhập kinh

    Fri, Sep 9, 2022

  • Chương 81: Rắc rối của Đại Hoàng

    Tue, Sep 13, 2022

  • Chương 82: Hai vạn số lượng vừa dùng không?

    Thu, Sep 15, 2022

  • Chương 83: Ngày trọng đại

    Sat, Sep 17, 2022

  • Chương 84: Thái tử năng lượng điện hạ chính thức nuôi chó đấy!

    Mon, Sep 19, 2022

  • Thu, Sep 22, 2022

  • Chương 86: Vừa ngọt ngào và lắng đọng lại mượt mại

    Fri, Sep 23, 2022

  • Chương 87: Mau bắt lấy đứa nhóc cơ lại!

    Tue, Sep 27, 2022

  • Chương 88: Ai lại lên đường quí một kẻ ngu ngốc chứ!

    Thu, Sep 29, 2022

  • Chương 89: Mẫu thân thích đệ mới gần đây thế này ?

    Fri, Sep 30, 2022

  • Chương 90: Mẫu thân thích... Ngươi cũng sinh dịch sao?

    Mon, Oct 3, 2022

  • Chương 91: Đến nhà của bạn mới mẻ chơi

    Thu, Oct 6, 2022

  • Chương 92: Thì đi ra thực hiện thần tiên là hạnh phúc như vậy

    Sat, Oct 8, 2022

  • Chương 93: Thái tử ko vui

    Mon, Oct 10, 2022

  • Chương 94: Thần tiên cần thiết gạ gẫm dành

    Thu, Oct 13, 2022

  • Chương 95: Chúc cô nương bị bệnh

    Sat, Oct 15, 2022

  • Chương 96: Sao ko rộng lớn mật một chút

    Mon, Oct 17, 2022

  • Chương 97: Diệu Diệu cũng trở nên ốm

    Wed, Oct 19, 2022

  • Chương 98: Hai người bọn họ niềm hạnh phúc

    Fri, Oct 21, 2022

  • Chương 99: Thật sự thực hiện tức bị tiêu diệt Diệu Diệu ! ! !

    Sat, Oct 22, 2022

  • Sun, Oct 23, 2022

  • Chương 101: Diệu Diệu trở nên đại công ty nợ a!

    Mon, Oct 24, 2022

  • Chương 102: Khỏe mạnh cường tráng, từng việc tiện nghi, ...

    Wed, Oct 26, 2022

  • Fri, Oct 28, 2022

  • Chương 104: Cuộc sinh sống của thần tiên!

    Mon, Oct 31, 2022

  • Chương 105: Diệu Diệu ăn gà

    Wed, Nov 2, 2022

  • Fri, Nov 4, 2022

  • Chương 107: Về sau cũng đều tiếp tục luôn luôn trực tiếp sung sướng vẻ

    Sat, Nov 5, 2022

  • Chương 108: Phiên nước ngoài sau khoản thời gian rộng lớn lên: Tính cho tới việc cưới Thái Tử Phi rồi

    Mon, Nov 7, 2022

  • Chương 109: Sau Lúc phát triển (2): Ta tiếp tục với người nhưng mà bản thân yêu

    Thu, Nov 10, 2022

  • Chương 110: Sau Lúc rộng lớn lên(3): Như vậy sao hoàn toàn có thể thực hiện Thái Tử Phi?

    Sat, Nov 12, 2022

  • Chương 111: Sau Lúc phát triển (4): Ai dám giành người với Thái Tử năng lượng điện hạ chứ?

    Mon, Nov 14, 2022

  • Chương 112: Sau Lúc phát triển (5): tường chừng đỗi

    Thu, Nov 17, 2022

  • Chương 113: Sau Lúc phát triển (6): Nếu với thì sau đây con cái tiếp tục hoàn toàn có thể ngủ yên

    Fri, Nov 18, 2022

  • Chương 114: Sau Lúc phát triển (7): Nhưng nường quí người như vậy nào?

    Sat, Nov 19, 2022

  • Chương 115: Sau Lúc phát triển (8): Ta ham muốn bắt gặp muội, Diệu Diệu

    Mon, Nov 21, 2022

  • Chương 116: Sau Lúc phát triển (9): Người nhưng mà tao yêu thương đó là muội

    Thu, Nov 24, 2022

    Xem thêm: mê muội mộng tiêu nhị full

  • Chương 117: Sau Lúc phát triển (10): Huynh mau nhanh gọn cho tới căn nhà muội cầu thơm đi

    Fri, Nov 25, 2022

Tác giả: Thời Tam Thập
    
    Editor: Candy
    
    Bìa: ổ của T
    
    Nguồn convert: wikidich
    
    Thể loại: Ngôn tình, Cổ đại , HE , Ngọt sủng ,Thanh mai trúc mã , Nhẹ nhàng.
    
    Diệu Diệu với cùng một thân phụ là đại tướng mạo quân, thanh danh hiển hách, bách chiến bách thắng, tấn công đâu thắng cơ.
    
    Đây là các thứ thân mẫu nhỏ bé rằng trước lúc bị tiêu diệt.
    
    Cô nhỏ bé cũng trước đó chưa từng phát hiện ra thân phụ. Mọi người đều rằng thân phụ là 1 trong những thương hiệu đùa bời lêu têu lại cao bồi, trước khi cô sinh đi ra thì tiếp tục bị tiêu diệt rồi.
    
    Cô sinh sống nằm trong căn nhà cữu cữu, cần ở nhập căn chống vừa hẹp hẹp lại cũ nát nhừ, còn cần thực hiện những việc làm việc nặng và dơ nhất.
    
    Một ngày nọ, cô bị cữu cữu xua đuổi ngoài căn nhà cùng theo với một con cái chó thương hiệu Đại Hoàng.
    
    Tại cửa ngõ thôn đột xuất hiện tại một tổ binh mã, người đứng đầu cưỡi ngựa lớn rộng lớn, chiến giáp lóe hàn quang đãng, uy phong lẫm liệt.
    
    Phụ thân thích đại tướng mạo quân tiếp tục khởi tử trả sinh quay về đón nhỏ bé về.
    
    Lời của editor:
    - Truyện được edit có một không hai bên trên Wattpad và blog cá thể Gác Mây.
    - Truyện được edit Lúc chưa xuất hiện sự đồng ý của người sáng tác nên vô cùng ko re-up.
    -Link blog: https://www.facebook.com/G%C3%A1c-M%C3%A2y-103345808753558/

#3hài